Leiðsögn - Félag leiðsögumanna   •   Stórhöfði 29  •   Sími/Tel:  (+354) 588 8670  •  info@touristguide.is
Skrifstofan er opin frá kl. 13 - 16 mán.-fim. Lokað á föstudögum / Opening hours Mon-Thu: 1 pm-4 pm. Fri closed.

26
Nóv

Boðun félagsfundar Leiðsagnar / Members meeting announcement

*English below

 

Kæru félagar í Leiðsögn.Boðað er til félagsfundar, þ. 6. desember nk., kl. 19:30.


Stjórn félagsins hefur borist undirskriftalisti 31 félagsmanns þar sem óskað er eftir félagsfundi. Skv. 19. gr. laga félagsins verður stjórn við þeirri beiðni.

Óska félagsmenn á undirskriftalistanum eftir því að eftirfarandi verði tekið fyrir á dagskrá félagsfundarins:

Dagskrá:

1. Málefni félagsins - skv. undirskriftalista hljóðar svo:
,,Komin er upp grafalvarleg staða í Leiðsögn - félagi leiðsögumanna. Málefni stjórnar eru í algerri upplausn og búið að segja starfsmanni Leiðsagnar til margra ára upp svo skrifstofa félagsins er óstarfhæf. Við undirrituð krefjumst þess að boðað verði hið fyrsta til félagsfundar til að ræða málefni félagsins sem virðast komin óefni, og einnig er þess krafist að boðað verði til auka-aðalfundar hið fyrsta.” 

2. Boðun auka-aðalfundar.
3. Önnur mál.


F.h. stjórnar Leiðsagnar,
Jóna Fanney Friðriksdóttir, formaður

-----

Félagsfundurinn verður í haldinn húsakynnum Leiðsagnar að Stórhöfða 29 í fundarsal á jarðhæð, kl. 19:30 þ. 6. des. nk.

ATH. aðgengi að fundarsalnum er á bak við bygginguna (neðan til) að Stórhöfða 29, jarðhæð.

 

Dear colleagues and members of Leiðsögn.

A members meeting is announced, on December 6, at 19:30.

The board of Leiðsögn has received a list of signatures from 31 members requesting a members meeting. According to Article 19 of the law of the union, the board respects the request. The undersigned members request that the following be included in the agenda of the members' meeting:

Agenda:
1. The issues of the association - according to the signed list stating:

"The situation within Leiðsögn has reached a critical juncture. Governance concerns have plunged into disarray, leading to the dismissal of the office employee, a pivotal figure serving the association for many years, rendering the association's office non-functional. We, the undersigned, insist on an immediate members' meeting to address these pressing issues within the association. Additionally, we request a subsequent follow-up general meeting be scheduled at the earliest convenience." (translation: jff)

2.  Follow-up general meeting.
3. Other topics if eligible.


On behalf of the board of Leiðsögn,
Jóna Fanney Friðriksdóttir, Chair.
-----
The meeting will be held in the building where Leiðsögn has its office at Stórhöfði 29 in the meeting room on the ground floor.


NOTE: access to the meeting room is behind the building (downstairs) at Stórhöfði 29, ground floor.

Style Switcher
Layout Style
Predefined Colors
Background Image